Mu ne asalin masana'antar da mai ba da Eddy na yanzu mai raba .sama da shekaru 15 na masana'antu da ci gaba, ƙwarewar fasaha mai ƙarfi da mai da hankali kan filin ba-ferrous na ƙarfe ba.
Masu bin sayayya na yanzu sun raba karafa da ba ferrous daga sharar gida ba, galibi ana amfani da karatattun makamai kamar yadda ba ferrous kamar jan ƙarfe da aluminium daga kayan gauraye.
1.Idan aka kwatanta da kayayyakin ƙwararrun, babban fa'idarmu ita ce, muke amfani da mafi kyawun kayan m ƙarfe na turawa, a ƙarƙashin yawan zafin jiki na yau da kullun 15.
2.Amfani da fasahar ta hanyar zirga-zirgar jirgin sama don ware iska, gaba ɗaya ta kawar da abu ciks gaba ɗaya.
3.Fasahar Samfurin ya yi girma, aikin ya tabbata, kuma yana da ƙwarewar arziki a cikin ƙira da samarwa.
4.Saurin yana daidaitawa, filin juji na juji na magnetic da rarrabe iko (T / H) za a iya tsara shi gwargwadon buƙatu.